வட தமிழீழம் தென்­ம­ராட்­சியில் சுற்­றுலா மையங்­களை அமைக்க நட­வ­டிக்கை!

வட தமிழீழம் தென்­ம­ராட்­சிப் பிர­தே­சத்­தில் சுற்­றுலா மையங்­களை அமைக்க வடக்கு மாகாண சபை நட­வ­டிக்கை மேற்­கொண்­டுள்­ளது.இத­ன­டிப்­ப­டை­யில், கச்­சாய் துறை­மு­கத்தை அண்­டிய பகு­தி­யி­லுள்ள சாளம்­பன் தீவுப்­ப­கு­தி­யில் சுற்­றுலா மையத்தை அமைக்க மாகாண முத­ல­மைச்சு அலு­வ­ல­கம் நட­வ­டிக்கை மேற்­கொண்­டுள்­ளதாக தெரி­விக்­கப்­படுகின்றது.

குறித்த பகு­தியை நிர்­மா­ணம் செய்ய சுமார் 75 மில்­லி­யன் ஒதுக்­கப்­பட்­டுள்­ளது. சிமெந்­தினாலான இருக்­கை­கள், மற்­றும் சுற்­றுலா வரு­ப­வர்­கள், நீரில் பிர­யா­ணம் செய்ய இயந்­தி­ரப்­ப­ட­கு­கள், நிழற்­கு­டை­கள் உட்­பட ஏனைய தேவை­க­ளும் நிறை­வேற்­றப்­ப­டும் எனத்­ தெரி­விக்­கப்­படுகின்றது.இந்த வேலை­திட்­ட­மும் அதன் பரா­ம­ரிப்­புக்­க­ளும் சாவ­கச்­சேரி பிர­தேச சபை­யால் மேற்­கொள்­ளப்­ப­டும் எனவும் மேலும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
தமிழீழ விடுதலைப்புலிகள் இயக்கத்துடன் தொடர்புடையதாக கூறி 7 நபர்களை மலேசிய காவலதுறை கைது செய்யப்பட்டது தொடர்பில் நடைப்பெற்ற பாதுகாப்பு துறையினால்
கொழும்பு கோட்டை ரயில் நிலையத்தில் விசேட பொலிஸார் குவிக்கப்பட்டுள்ளனர் என பொலிஸ் பேச்சாளர் தெரிவித்துள்ளார். குறித்த பொலிஸார் கோட்டையில் இருந்து
எதிர்வரும் ஜனாதிபதி தேர்தலில் தமிழ் மக்களது பொதுவேட்பாளராக களமிறங்க தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு தலைவர் இரா.சம்பந்தனிடம் கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.நேற்றைய தினம்

About காண்டீபன்

மறுமொழி இடவும்