வட தமிழீழம் தென்­ம­ராட்­சியில் சுற்­றுலா மையங்­களை அமைக்க நட­வ­டிக்கை!

வட தமிழீழம் தென்­ம­ராட்­சிப் பிர­தே­சத்­தில் சுற்­றுலா மையங்­களை அமைக்க வடக்கு மாகாண சபை நட­வ­டிக்கை மேற்­கொண்­டுள்­ளது.இத­ன­டிப்­ப­டை­யில், கச்­சாய் துறை­மு­கத்தை அண்­டிய பகு­தி­யி­லுள்ள சாளம்­பன் தீவுப்­ப­கு­தி­யில் சுற்­றுலா மையத்தை அமைக்க மாகாண முத­ல­மைச்சு அலு­வ­ல­கம் நட­வ­டிக்கை மேற்­கொண்­டுள்­ளதாக தெரி­விக்­கப்­படுகின்றது.

குறித்த பகு­தியை நிர்­மா­ணம் செய்ய சுமார் 75 மில்­லி­யன் ஒதுக்­கப்­பட்­டுள்­ளது. சிமெந்­தினாலான இருக்­கை­கள், மற்­றும் சுற்­றுலா வரு­ப­வர்­கள், நீரில் பிர­யா­ணம் செய்ய இயந்­தி­ரப்­ப­ட­கு­கள், நிழற்­கு­டை­கள் உட்­பட ஏனைய தேவை­க­ளும் நிறை­வேற்­றப்­ப­டும் எனத்­ தெரி­விக்­கப்­படுகின்றது.இந்த வேலை­திட்­ட­மும் அதன் பரா­ம­ரிப்­புக்­க­ளும் சாவ­கச்­சேரி பிர­தேச சபை­யால் மேற்­கொள்­ளப்­ப­டும் எனவும் மேலும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
டெல்லியில் குடியரசு தலைவர் ராம்நாத் கோவிந்தை சந்தித்து 16ஆவது மக்களவையை கலைத்த தீர்மானத்தை பிரதமர் நரேந்திர மோடி வழங்கியுள்ளார். இதனை
மாற்று அரசியலாக உருவெடுத்த சீமானின் நாம்தமிழர் கட்சி கடந்த பாராளளுமன்ற தேர்தல் முடிவுகளின்படி 37 தொகுதிகளில் போட்டியிட்டு 4% வாக்குகளை
யாழ்.மாவட்ட செயலக சுற்றாடலில் சந்தேகத்திற்கிடமாக நடமாடிய தும்மலசூாிய பகுதியை சோ்ந்த இஸ்லாமிய இளைஞா்கள் ஒருவா் இன்று மதியம் கைது செய்யப்பட்டுள்ளாா்.

About காண்டீபன்

மறுமொழி இடவும்