மங்கள சமரவீர முல்லைத்தீவுக்கு விஜயம்

முல்லைத்தீவு மாவட்டத்திற்கு பயணம் மேற்கொண்ட இலங்கை நிதி அமைச்சர் மங்கள சமரவீர அவர்கள் மாவட்ட செயலகத்தில் விவசாயிகள் மற்றும் கடற்தொழிலாளர்களின் பிரதிநிதிகளை நடப்பாண்டு வரவுசெலவுத்திட்டம் நிதி ஒதுக்கீடு தொடர்பில் கலந்துரையாடியுள்ளார்.

இன்று 30.03.18 மாலை மாவட்ட செயலகத்தின் மாநாட்டு மண்டபத்தில் மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் ரூபவதி கோதீஸ்வரன் தலைமையில் நடைபெற்ற இந்த நிகழ்வில் முல்லைத்தீவு மாவட்டத்தை பிரதிநித்துவப்படுத்தும் விவசாயிகளின் பிரதிநிதிகள்,கடற்தொழிலாளர்களின் பிரதிநிதிகள் மற்றும் பொலீஸார் உள்ளிட்ட அரசகட்டமைப்புக்களின் பிரதிநிதிகள் பலர் கலந்து கொண்டுள்ளார்கள்.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
13 அம்சக் கோரிக்கைகளை உதாசினம் செய்து பல்கலைக்கழக மாணவர்களை, தமிழ் மக்களை ஐந்து கட்சிகளும் முட்டாளாக்கியுள்ளது என்று வடக்கு கிழக்கு
ஜனாதிபதி வேட்பாளர் சஜித் பிரேமதாாவுக்கு ஆதரவு வழங்குவதாக தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பு உத்தியோகபூர்வமாக அறிவித்துள்ளது. இரா.சம்பந்தனால் இன்று (07) விடப்பட்ட
தமிழ் அரசியல் கைதிகளை விடுதலையை வலியுறுத்தி ஜனாதிபதி வேட்பாளர் எம்.கே.சிவாஜிலிங்கம், ஜனாதிபதி செயலகத்துக்கு முன்பாக சத்தியாகிரக போராட்டத்தை ஆரம்பித்துள்ளார். அவர்

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்