கூட்டமைப்புக்குள் இடமில்லை! தனித்து போட்டியிடுகிறது வரதர் அணி!

வர­த­ரா­ஜப் பெரு­மாள் தலை­மை­யி­லான ஈ.பி.ஆர். எல். எவ். வரதர் அணி சாவ­கச்­சேரி நக­ர­ச­பைத் தேர்­த­லில் தனித்­துப் போட்­டி­யி­டு­வ­தற்கு நேற்­றுக் கட்­டுப்­ப­ணம் செலுத்தியுள்ளது. யாழ்ப்­பாண மாவட்­டச் செய­ல­கத்­தில் உள்ள தேர்­தல் பணி­ய­கத்­தில், நேற்­றுப் பிற்­ப­கல் அ.வர­த­ரா­ஜப்­பெ­ரு­மாள் மற்­றும் சுகு சிறி­த­ரன் ஆகி­யோர் கட்­டுப்­ப­ணத்­தைச் செலுத்­தி­னர்.

தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப் பில் பத்­ம­நாபா ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ். இணைத்­துக்­கொள்­ளப்­பட உள்­ள­தா­க­வும், உள்­ளூ­ராட்­சித் தேர்­த­லில் கூட்­ட­மைப் பு­டன் இணைந்து போட்­டி­யி­ட­வுள்­ள­தா­க­வும், தக­வல்­கள் வெளி­யா­கி­யி­ருந்­தன.
ஆனாலும் தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப் பில் இந்­தக் கட்­சியை இணைத் துக் கொள்­வது தொடர்­பாக கூட்­ட­மைப்­புத் தலைமை இன்­ன­மும் எந்த முடி­வை­யும் அறி­விக்­காத நிலை­யில், தனித்­துப் போட்­டி­யிட முடிவு செய்­துள்­ள­தாக, பத்­ம­நாபா ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ். தெரி­வித்­துள்­ளது.

முதற்­கட்­ட­மாக சாவ­கச்­சேரி நக­ர­ச­பைக்கு இந்­தக் கட்சி சார்­பில் கட்­டுப்­ப­ணம் செலுத்­தப்­பட்­டுள்­ளது.

குறித்த அணி தமது கட்சியின் பெயரை தமிழ் சமூக ஜன­நா­யகக் கட்சி என்று மாற்றிக்கொண்டமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
முல்லைத்தீவு புதுக்குடியிருப்பு பிரதேசத்தில் போட்டியிடும் ஸ்ரீலங்கா சுதந்திர கட்சியின் வேட்பாளர் அலுவலகம் ஒன்றில் காணப்பட்ட ஸ்ரீலங்கா ஐனாதிபதி மைதிரிபால சிறிசேனவின்
நடக்கவிருக்கும் உள்ளுராட்சித் தேர்தல் தனி நாட்டையோ தனி ஈழத்தையோ பெற்றுத்தரப் போவதில்லை. இது கிராமங்களிற்கான தேர்தல் கிராமங்களை அபிவிருத்தி செய்வதற்கான
திருகோணமலையின் கண்டுகொள்ளப்படாத தமிழ் கிராமங்களை நோக்கி தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணி தனது பிரச்சாரங்களை ஆரம்பித்துள்ளது.திருமலையின் தென்னமராவடி உள்ளிட்ட கிராமங்களிற்கு

About காண்டீபன்

மறுமொழி இடவும்

*