கூட்டமைப்புக்குள் இடமில்லை! தனித்து போட்டியிடுகிறது வரதர் அணி!

வர­த­ரா­ஜப் பெரு­மாள் தலை­மை­யி­லான ஈ.பி.ஆர். எல். எவ். வரதர் அணி சாவ­கச்­சேரி நக­ர­ச­பைத் தேர்­த­லில் தனித்­துப் போட்­டி­யி­டு­வ­தற்கு நேற்­றுக் கட்­டுப்­ப­ணம் செலுத்தியுள்ளது. யாழ்ப்­பாண மாவட்­டச் செய­ல­கத்­தில் உள்ள தேர்­தல் பணி­ய­கத்­தில், நேற்­றுப் பிற்­ப­கல் அ.வர­த­ரா­ஜப்­பெ­ரு­மாள் மற்­றும் சுகு சிறி­த­ரன் ஆகி­யோர் கட்­டுப்­ப­ணத்­தைச் செலுத்­தி­னர்.

தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப் பில் பத்­ம­நாபா ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ். இணைத்­துக்­கொள்­ளப்­பட உள்­ள­தா­க­வும், உள்­ளூ­ராட்­சித் தேர்­த­லில் கூட்­ட­மைப் பு­டன் இணைந்து போட்­டி­யி­ட­வுள்­ள­தா­க­வும், தக­வல்­கள் வெளி­யா­கி­யி­ருந்­தன.
ஆனாலும் தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப் பில் இந்­தக் கட்­சியை இணைத் துக் கொள்­வது தொடர்­பாக கூட்­ட­மைப்­புத் தலைமை இன்­ன­மும் எந்த முடி­வை­யும் அறி­விக்­காத நிலை­யில், தனித்­துப் போட்­டி­யிட முடிவு செய்­துள்­ள­தாக, பத்­ம­நாபா ஈ.பி.ஆர்.எல்.எவ். தெரி­வித்­துள்­ளது.

முதற்­கட்­ட­மாக சாவ­கச்­சேரி நக­ர­ச­பைக்கு இந்­தக் கட்சி சார்­பில் கட்­டுப்­ப­ணம் செலுத்­தப்­பட்­டுள்­ளது.

குறித்த அணி தமது கட்சியின் பெயரை தமிழ் சமூக ஜன­நா­யகக் கட்சி என்று மாற்றிக்கொண்டமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
உரிமைக்காக போராடிய தமிழர்களை தீவிரவாதிகள், பயங்கரவாதிகள், சமூகவிரோதிகள் என்று கூறிய கூத்தாடி ரஜினிக்கு எதிர்ப்பினை வெளிப்படுத்தும் முகமாக தமிழர் தாயகத்தின்
தமிழீழ மாணவர் எழுச்சி நாளை முன்னிட்டு தியாகி.பொன்.சிவகுமாரன் அவர்களின் நினைவுதினம் அன்று மட்டக்களப்பில் மண்முனைப்பற்றிலமைந்துள்ள கிரான்குள விஸ்ணு வித்தியாலயத்தில் உள்ள
ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் காலா திரைப்படத்தினை புறக்கணிக்க தமிழ் மக்கள் வாழுமிடங்களெல்லாம் குரல்கள் ஒலித்துக்கொண்டிருக்கின்ற நிலையில் யாழிலும் அத பரவியுள்ளது.யாழில் சுவரொட்டிகளை

About காண்டீபன்

மறுமொழி இடவும்

*