தனது வாரிசை தேர்தலில் இறக்கினார் மாவை!

உள்ளூராட்சி தேர்தலில் மாவை சேனாதிராஜாவின் மகன் போட்டியிட உள்ளதாக தமிழரசு கட்சி தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. நாடாளுமன்ற உறுப்பினரும் , தமிழரசு கட்சியின் தலைவருமான மாவை சேனாதிராஜாவின் மகன் கலையமுதன் போட்டியிடவுள்ளார். கடந்த காலத்தில் இந்தியாவில் தங்கி இருந்து கல்வி கற்று வந்த கலையமுதன் தற்போது நாடு திரும்பியுள்ளார்.

வலி.வடக்கு பிரதேச சபையில் போட்டியிடுகின்றார். வலி.வடக்கு பிரதேச சபையில் முன்னாள் தவிசாளர் எஸ்.சுகிர்தன் மற்றும் முன்னாள் உப தவிசாளர் எஸ்.சஜீவன் ஆகியோரும் தமிழரசு கட்சி சார்பாக போட்டியிருகின்றமை உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளதாக தமிழரசு கட்சி தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

தேர்தலின் பின்னரேயே தவிசாளர்கள் குறித்து முடிவெடுக்கப்படும் என்று தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு அறிவித்துள்ள நிலையில் தேர்தலின் பின்னர் குறித்த சபைக்கான தவிசாளர் பதவிக்கு மாவை சேனாதிராஜாவின் மகன் பரிந்துரைக்கப்படும் நிலை ஏற்பட்டால் மீண்டும் கட்சிக்குள் குழப்பம் ஏற்படலாம் என்கின்றனர் தமிழரசுக்கட்சியின் செயற்பாட்டாளர்கள்.

முன்னாள் தவிசாளர் எஸ்.சுகிர்தன் மாவை சேனாதிராஜாவின் பிரத்தியேக செயலாளர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
வட்டார முறையிலான தேர்தல், அடிமட்ட மக்கள் மத்தியில் அபிவிருத்தியை உறுதிப்படுத்தக்கூடியதாக அமையும் என தழிழரசுக்கட்சியின் தலைவரும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான மாவை.சேனாதிராசா
தமிழரசுக் கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஒருவர் தனது மகளுக்கு இலங்கை மத்திய வங்கியில் வேலை வாங்குவதற்காக வரவு செலவுத்திட்டத்துக்கு ஆதரவு
புங்குடுதீவு மாணவி வித்தியா சிவலோகநாதன் படுகொலை தொடர்பில், நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மாவை சேனாதிராஜாவிடம் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினர் இன்று(சனிக்கிழமை) வாக்குமூலம்

About சாதுரியன்

மறுமொழி இடவும்

*