தமிழர் நிலத்தை அடுத்து தமிழர் கடலும் பறிபோகிறது.

வடமராட்சிக் கிழக்கு கடலில் தடைசெய்யப்பட்ட உபகரணங்களை கொண்டு தடைசெய்யப்பட்ட தொழில்கள் செய்யப்படுகிறது. வடமராட்சிக் கிழக்கு கடல் பகுதிகளில் நூற்றுக்கும் மேற்பட்ட வாடிகள் அமைத்து ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட சிங்கள வேலையாட்கள் தொழிலில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

சிங்கள குடியேற்றங்களின் போதும் நிலப்பறிப்புக்களின் போதும் மெளனமாக இருந்த தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பினர் இதை பார்த்தும் மெளனமாகவே இருக்கின்றனர். தேர்தல் காலங்களில் பொய் வாக்குறுதிகளைகொடுத்து வாக்கு சேகரித்து வெற்றிபெறும் கூட்டமைப்பினர் தாங்கள் சார்ந்த சுயநல இலாப அரசியலையே முன்னெடுத்துவருகின்றனர். சிங்கள அரசு செய்யும் தமிழ் இன சுத்திகரிப்புக்கு ஆதரவு கொடுத்து அல்லது கண்டும் காணாமலும் இருக்கும் தமிழ் அரசியல் வா(வியா)திகளும் இதற்கு பொறுப்பு கூறவேண்டும்.

புகைப்படங்கள் மதி

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
முல்லைத்தீவு மாவட்டத்தில் கடந்த 2006 ஆவணி மாதம் 1 4 ம் திகதி சிறிலங்கா வான்படை கிபிர் விமானங்கள் நடாத்திய
ஜேர்மனியில் வாழும் புலம்பெயர் தமிழ் இளையோர் தாயகத்தில் போரால் பாதிக்கப்பட்ட மாணவர்களின் கல்வி மேம்பாட்டிற்காக புலரும் பூபாளர் 2018 ஜேர்மனி
தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் யாழ்.மாநகரசபை உறுப்பினர் வ. பார்த்திபனின் கோரிக்கைக்கு அமைவாக நல்லூரில் அமைந்துள்ள தியாக தீபம் திலீபனின்

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்

*