யாழ்.பல்­கலை மாண­வன் காய்ச்­ச­லால் உயி­ரி­ழப்பு

காய்ச்­ச­லால் பீடிக் கப்­பட்ட யாழ். பல்­க லைக் க­ழக மாணவன் சிகிச்சை பய­னளிக்­காது நேற்று உயி­ரி­ழந்­தார். இத­யத்­தில் ஏற்­பட்ட கிரு­மித் தொற்றே இறப்­புக்­குக் கார­ணம் என்று விசா­ர­ணை­யில் தெரி­விக்­கப்­பட்­டது.

விஞ்­ஞான பீடத்­தில் பயி­லும் வவு­னி­யாவை சேர்ந்த விஜ­யேந்­தி­ரன் நிந்­து­ஜன் (வயது – 23) என்­ப­வரே உயி­ரி­ழந்­தார்.
இவர் கோண்­டா­வில் கிழக்­கில் வீடு ஒன்­றில் தங்­கி­யி­ருந்து பயில்­கி­றார். சில நாள்­க­ளா­கக் காய்ச்­ச­லால் பீடிக்­கப்­பட்­டார். தனி­யார் மருத்­து­வ­ம­னை­யில் சிகிச்சை பெற்­ற­போ­தும் அது பய­ன­ளிக்­க­வில்லை. யாழ்ப்­பா­ணம் போதனா வைத்­தி­ய­சா­லை­யில் சிகிச்­சை­பெற நேற்­றுச் சென்­றுள்­ளார்.

அங்கு அவர் மருத்­துவ பரி­சோ­த­னைக்கு உட்­ப­டுத்­தப்­பட்­ட­போது அவ­ருக்கு உடல்­பா­திப்பு கடு­மை­யாக இருந்­தமை தெரி­ய­வந்­தது. உட­ன­டி­யா­கவே அவ­சர சிகிச்­சைப் பிரி­வில் சேர்க்­கப்­பட்­டுத் தீவிர சிகிச்சை வழங்­கப்­பட்­டது. எனி­னும் அது பய­ன­ளிக்­க­வில்லை. சில மணித்­தி­யா­லங்­க­ளில் அவர் உயி­ரி­ழந்­தார்.

அவ­ரது இத­யத்­தில் கிரு­மித் தொற்று ஏற்­பட்­டி­ருந்­த­தாக உடற்­கூற்­றுப் பரி­சோ­த­னை­யின்­பின்­னர் விசா­ர­ணை­யில் கூறப்­பட்­டது. திடீர் இறப்பு விசா­ரணை அதி­காரி ந.பிறே­ம­கு­மார் மற்­றும் பொலி­ஸார் விசா­ரணை மேற்­கொண்­ட­னர். சட­லம் உற­வி­னர்­க­ளி­டம் ஒப்­ப­டைக்­கப்­பட்­டது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
நல்லூர் பின் வீதியில் இடித்தளிக்கப்பட்ட நிலையிலிருந்த தியாகதீபம் திலீபன் நினைவிடத்தில் கட்டப்பட்டிருந்த பதாதைகள் இலங்கை இராணுவ புலனாய்வு பிரிவினரால் இரவோடிரவாக
யாழ் மாநகர சபை நிர்வாகத்தில் சத்தமின்றி இலங்கை இராணுவத்தை இணைத்துப்பயன்படுத்தும் நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ள யாழ்.மாநகர புதிய முதல்வர் ஆதரவளித்திருக்கின்றமை சர்ச்சைகளை
யாழ்.மிருசுவில் பகுதியில் உள்ள கைவிடப்பட்ட வாய்க்கால் ஒன்றிலிருந்து 12 மோட்டார் குண்டுகளை பொலிஸ் விசேட அதிரடிப்படையினர் மீட்டுள்ளனர். கொடிகாமம் பொலிஸ்

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்