புலிகள் தொடர்பால் கைதுகள் சீமானைக் குறிவைக்கும் மலேசியா!

தமிழீழ விடுதலைப்புலிகள் இயக்கத்துடன் தொடர்புடையதாக கூறி 7 நபர்களை மலேசிய காவலதுறை கைது செய்யப்பட்டது தொடர்பில் நடைப்பெற்ற பாதுகாப்பு துறையினால் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட ஊடகவியலாளர் சந்திப்பின் போது தமிழகத்தின் பிரபல நடிகர் ஒருவர் விடுதலைபுலிகள் இயக்கத்துடன் தொடர்புடையவர் என சரியான ஆதாரம் கிடைத்தால் அவர் மலேசியாவுக்குள் வர தடை விதிக்கப்படுவார் என கூறப்பட்டுள்ளது.

ஆனால் அந்த நடிகர் யார் என்று பெயர் குறிப்பிட்டு கேள்வி எழுப்பப்படாவிட்டாலும், அது நடிகர் சீமானாகத்தான் இருக்கக்கூடும் என மலேசியத் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

நாம்தமிழர் கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளர் இயக்குனர் சீமான் தன்னை விடுதலைப் புலிகளின் தீவிர ஆதரவாளராக முன்னிறுத்தி அரசியலில் வலம்வரும் நிலையில்,மலேசியாவிலும் நாம் தமிழர் கட்சி கிளை இயங்கி வருவதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்