அரசாங்கத்தில் ஒருவராகவே சம்பந்தன் உள்ளார் – மகிந்த குற்றச்சாட்டு

“சம்­பந்­த­னு­டன் எப்­படி ஒத்­து­ழைத்­துச் செயற்­ப­டு­வது? அவர் அர­சின் பிர­தி­நிதி போலல்­லவா நடந்­து­கொள்­கின்­றார். தமி­ழர்­க­ளின் பிர­தி­நி­தி­போல் அவர் செயற்­பட வேண்­டும்”

முன்­னாள் அரச தலை­வர் மகிந்த ராஜ­பக்ச இவ்­வாறு தெரி­வித்­துள்­ளார்.
“அர­ச­மைப்­புத் திருத்தம் உள்­பட நாட்­டின் முக்­கிய பிரச்­சி­னை­ க­ளைத் தீர்த்­துக்­கொள்ள முன்­னாள் அரச தலை­வ­ரின் ஒத்­து­ழைப்பு தேவை, அதற்­காக அவ­ரு­டன் பேச்சு நடத்­தப்­பட்­டது. அந்­தப் பேச்சு தொட­ரும்” என்று தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்­பின் தலை­வ­ரும் எதிர்க்­கட்­சித் தலை­வ­ரு­மான இரா.சம்­பந்­தன் தமிழ்ப் பத்­தி­ரி­கை­க­ளின் ஆசி­ரி­யர்­களை அண்­மை­யில் சந்­தித்­த­போது கருத்­துத் தெரி­வித்­தி­ருந்­தார்.

இது­பற்­றிக் கேட்­ட­போது மேற்­படி கருத்தை வெளி­யிட்ட மகிந்த ராஜ­பக்ச, “தமிழ், முஸ்­லிம் மக்­க­ளைப் பிர­தி­நி­தித்­து­வப்­ப­டுத்­தும் கட்­சி­க­ளின் தலை­வர்­கள் அந்த மக்­க­ளின் உரி­மை­க­ளைப் பாது­காப்­ப­தற்கு தவ­றி­விட்­ட­தா­க­வும் குற்­றம் சுமத்­தி­னார்.

“தேர்­தல்­களை ஒத்­தி­வைக்க இவர்­கள் இந்த அர­சுக்­குத் துணை­போ­கின்­ற­னர். இது மக்­க­ளின் உரி­மையை மீறும் செயல் அல்­லவா? இவர்­கள் இப்­படி நடந்­து­கொண்டு மக்­களை ஏமாற்­று­கின்­ற­னர். இப்­ப­டிச் செயற்­பட்டு என்­னி­டம் ஒத்­து­ழைப்பை எதிர்­பார்த்­தால் நான் எவ்­வாறு அத­னைச் செய்­வது? சம்­பந்­தன் என்­னு­டன் பேசும்­போது அவர் இந்த அர­சின் சார்­பில் பேசு­வது போலல்­லவா இருக்­கி­றது. அவர் தமிழ் மக்­க­ளின் பிர­தி­நி­தி­போல் நடந்­து­கொண்­டால் அவ­ருக்கு ஒத்­து­ழைப்பு வழங்­கு­வது பற்றி யோசிக்க முடி­யும் – என்­றார்.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
திடீர் சுகயீனமுற்று கொழும்பு தனியார் வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவரும் எதிர்க்கட்சி தலைவருமான இரா.
ஒன்றிணைந்த எதிர்க்கட்சியில் அங்கம் வகிக்கும் பிரபல எம்.பிக்கள் 4 பேர் ஐக்கிய தேசிய கட்சியுடன் இணைந்துக்கொள்ளவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது. உள்ளூராட்சி தேர்தலுக்கு
உள்ளூராட்சி சபைகளுக்கான தேர்தலில்  மகிந்த ராஜபக்‌ஷ தலைமையிலான ஒன்றிணைந்த எதிர்க்கட்சியின் பொதுஜன பெரமுன கட்சியினால் தாக்கல் செய்யப்பட்டிருந்த வேட்பு மனுக்கள்

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்

*