அரசாங்கத்தில் ஒருவராகவே சம்பந்தன் உள்ளார் – மகிந்த குற்றச்சாட்டு

“சம்­பந்­த­னு­டன் எப்­படி ஒத்­து­ழைத்­துச் செயற்­ப­டு­வது? அவர் அர­சின் பிர­தி­நிதி போலல்­லவா நடந்­து­கொள்­கின்­றார். தமி­ழர்­க­ளின் பிர­தி­நி­தி­போல் அவர் செயற்­பட வேண்­டும்”

முன்­னாள் அரச தலை­வர் மகிந்த ராஜ­பக்ச இவ்­வாறு தெரி­வித்­துள்­ளார்.
“அர­ச­மைப்­புத் திருத்தம் உள்­பட நாட்­டின் முக்­கிய பிரச்­சி­னை­ க­ளைத் தீர்த்­துக்­கொள்ள முன்­னாள் அரச தலை­வ­ரின் ஒத்­து­ழைப்பு தேவை, அதற்­காக அவ­ரு­டன் பேச்சு நடத்­தப்­பட்­டது. அந்­தப் பேச்சு தொட­ரும்” என்று தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்­பின் தலை­வ­ரும் எதிர்க்­கட்­சித் தலை­வ­ரு­மான இரா.சம்­பந்­தன் தமிழ்ப் பத்­தி­ரி­கை­க­ளின் ஆசி­ரி­யர்­களை அண்­மை­யில் சந்­தித்­த­போது கருத்­துத் தெரி­வித்­தி­ருந்­தார்.

இது­பற்­றிக் கேட்­ட­போது மேற்­படி கருத்தை வெளி­யிட்ட மகிந்த ராஜ­பக்ச, “தமிழ், முஸ்­லிம் மக்­க­ளைப் பிர­தி­நி­தித்­து­வப்­ப­டுத்­தும் கட்­சி­க­ளின் தலை­வர்­கள் அந்த மக்­க­ளின் உரி­மை­க­ளைப் பாது­காப்­ப­தற்கு தவ­றி­விட்­ட­தா­க­வும் குற்­றம் சுமத்­தி­னார்.

“தேர்­தல்­களை ஒத்­தி­வைக்க இவர்­கள் இந்த அர­சுக்­குத் துணை­போ­கின்­ற­னர். இது மக்­க­ளின் உரி­மையை மீறும் செயல் அல்­லவா? இவர்­கள் இப்­படி நடந்­து­கொண்டு மக்­களை ஏமாற்­று­கின்­ற­னர். இப்­ப­டிச் செயற்­பட்டு என்­னி­டம் ஒத்­து­ழைப்பை எதிர்­பார்த்­தால் நான் எவ்­வாறு அத­னைச் செய்­வது? சம்­பந்­தன் என்­னு­டன் பேசும்­போது அவர் இந்த அர­சின் சார்­பில் பேசு­வது போலல்­லவா இருக்­கி­றது. அவர் தமிழ் மக்­க­ளின் பிர­தி­நி­தி­போல் நடந்­து­கொண்­டால் அவ­ருக்கு ஒத்­து­ழைப்பு வழங்­கு­வது பற்றி யோசிக்க முடி­யும் – என்­றார்.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
முன்னாள் அரச தலைவர் மகிந்த ராஜபக்ச நாடாளுமன்றத்தில் இருந்து சற்றுமுன்னர் வெளியேறினார். தலைமை அமைச்சர் ரணில் விக்ரமசிங்கவுக்கு எதிரான நம்பிகையில்லாத்
சிறிலங்காவின் முன்னாள் ஆட்சியாளர் மகிந்த ராஜபக்ச நேற்று இஸ்லாமிய நாடுகள் சிலவற்றின் தூதரகங்களின், இராஜதந்திரிகளைச் சந்தித்துப் பேச்சு நடத்தியுள்ளார் என்று
கூட்டு எதிர்க்கட்­சியை 54 வீத­மான மக்­கள் உள்­ளூ­ராட்­சித் தேர்­த­லில் நிரா­க­ரித்­துள்­ள­னர் என்று இரா.சம்­பந்­தன் நாடா­ளு­மன்­றத்­தில் தெரி­வித்­தார். நாட்டு மக்­க­ளில் 93

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்

*