வவுனியாவில் பலத்த பாதுகாப்புக்கு மத்தியில் தமிழரசுக்கட்சியின் மத்திய குழுக்கூட்டம் ஆரம்பம்!

வவுனியா இரண்டாம் குறுக்குதெருவில் அமைந்துள்ள வன்னி இன் விருந்தினர் விடுதியில் இன்று 12 காலை 10.30மணியளவில் இலங்கை தமிழரசுக்கட்சியின் மத்திய குழுக் கூட்டம் கட்சியின் தலைவரும் யாழ் மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான மாவை சேனாதிராசா தலைமையில் ஆரம்பமாகியுள்ளது.

இந்நிகழ்வில் தமிழ்க்கூட்டமைப்பின் தலைவர் ஆர். சம்பந்தன், கூட்­ட­மைப்பின் ஊட­கப்­பேச்­சா­ள­ரான எம்.ஏ.சுமந்­திரன் , பாராளுமன்ற உறுப்பினரான சாந்தி சிறீஸ் கந்தராசா, உட்பட கட்சியின் முக்கிய உயர் பீட உறுப்பினர்களுடன் கட்சியின் மத்திய குழுக்கூட்டம் ஆரம்பமாகியுள்ளதுடன் தற்போதைய கள நிலைமைகள் தொடர்பாக முக்கிய முடிவுகள் இன்று எடுக்கப்படவுள்ளதாக தெரியவருகின்றது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
வடக்கு முதலமைச்சர் சி.வி. விக்னேஸ்வரன் தானும் குழம்பாமல் மக்களையும் குழப்பாமல் இருப்பதும் அதி முக்கிய தேவையாகும் என இலங்கைத் தமிழ்
உள்ளூராட்சித் தேர்தலில் ஆசனப் பங்கீடுகள் தொடர்பில் தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் பங்காளிக் கட்சிகளுக்கு இடையேயான மூன்றாவது சுற்றுப்பேச்சு இன்று (செவ்வாய்க்கிழமை)
தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பில் அங்கம் வகிக்கும் பங்காளிகள் கேட்பது போன்று பங்கிட்டால் தமிழரசுக்கட்சிக்கு ஏதும் எஞ்சப்போவதில்லையென தமிழரசின் இரண்டாம் கட்ட

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்

*