முள்­ளி­வாய்க்­கா­லில் கரும்­பு­லிகளின் தொப்பி!

முள்­ளி­வாய்க்­கால் மேற்கு கடற்­க­ரைப் பகு­தி­யில் விடு­த­லைப் புலி­கள் அமைப்பின், கரும்­பு­லி­கள் அணி­யி­ன் சீரு­டைத் தொப்பி ஒன்று காணப்­பட்­ட­தா­கத் தெரிவிக்­கப்­ப­டு­கி­றது.

இறு­திப் போர் இடம்­பெற்ற முல்­லைத்­தீவு முள்­ளி­வாய்க்­கால் பகு­தி­யில், போரின் அடை­யா­ளங்­கள் இன்­னும் அழி­வ­டையாது முழித்­துக்­கொண்­டுள்­ளன.

அங்கு போரின்போது பயன்­ப­டுத்­தப்­பட்ட குண்­டு­கள், துப்­பாக்கி ரவை­கள், வெடித்­துச் சித­றிய சன்­னங்­கள், மக்­கள் விட்­டுச் சென்ற உடைமை­கள், ஒளிப்­ப­டங்­கள் போன்­றன அண்­மைக் காலங்­க­ளில் பல­ரா­லும் கண்­ட­றி­யப்­பட்­டன.

இந்த நிலை­யில் நேற்று அங்கு விடு­த­லைப் புலி­கள் அமைப்­பின், கரும்­பு­லி­கள் அணி­யி­ன­ரின் சீரு­டைத் தொப்பி ஒன்று மீட்­கப்­பட்­டுள்­ளது. அத்­து­டன், குறித்த பகு­தி­யின் பிரி­தொரு இடத்­தி­லி­ருந்து, இலங்கை கடற்­ப­டை­யி­ன­ரின் தொப்பி ஒன்­றும் காணப்­பட்­டது எனத் தெரி­விக்­கப்­பட்­டது.

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்