பண்­டத்­த­ரிப்பு பொதுச் சந்தை சுற்­றா­ட­லில் மரக்­கறி விற்­கத்தடை

யாழ்ப்­பா­ணம் பண்­டத்­த­ரிப்­புப் பொதுச் சந்­தை­யில் இருந்து 500 மீற்­றர் தூரம் வரை உள்ள வர்த்­தக நிலை­யங்­க­ளில் மரக்­கறி வகை­கள் விற்­பனை செய்­வது வலி.தென் மேற்­குப் பிர­தேச சபை­யால் தடை செய்­யப்பட்டுள்­ளது.

குறித்த பிர­தேச சபை­யின் கீழுள்ள பண்­டத்­த­ரிப்பு உப அலு­வ­ல­கப் பணி­யா­ளர்­கள் இதற்­கான நட­வ­டிக்­கை­யில் ஈடு­பட்­டுள்­ள­னர் என­வும் தெரி­விக்­கப்­பட்­டது.

பண்­ட­த­ரிப்பு பொதுச் சந்­தை­யைச் சூழ­வுள்ள வர்த்­தக நிலை­யங்­க­ளில் மரக்­கறி வகை­கள் விற்­கப்­ப­டு­வ­தால் சந்தை வியா­பா­ரம் பாதிக்­கப்­பட்­டுள்­ள­தாக தெரி­விக்­கப்­பட்­டது.

நாளாந்­தம் வாடகை செலுத்தி சந்­தைக்­குள் வியா­பா­ரத்­தில் ஈடு­ப­டும் வியா­பா­ரி­கள் இத­னால் பாதிப்­ப­டை­கின்­ற­னர் என்று வலி.தென் மேற்கு பிர­தேச சபை­யின் பண்­டத்­த­ரிப்பு உப அலு­வ­ல­கத்­துக்­குச் சுட்­டிக்­காட்­டப்­பட்­டது.

இதனை அடுத்து உப அலு­வ­ல­கத்­தின் அதி­கா­ரி­கள் பிர­தேச சபை­யின் சட்­டத்­திட்­டங்­க­ளுக்கு அமை­வா­கப் பொதுச் சந்­தை­யில் இருந்து 500 மீற்றர் சுற்று வட்­டத்­தில் உள்ள வர்த்­தக நிலைய உரி­மை­யா­ளர்­க­ளு­டன் சுமுக­மா­கக் கலந்­து­ரை­யாடி மரக்­கறி வகை­க­ளின் விற்­ப­னை­யைக் கட்­டுப்­பாட்­டுக்­குள் கொண்­டு­வந்­த­னர் என்று தெரி­விக்­கப்­பட்­டது.

இந்த நட­வ­டிக்­கை­யால் சந்தை வியா­பா­ரி­கள் மகிழ்ச்சி அடைந்­துள்­ள­னர் என­வும் முன்­னர் மதி­யம் ஒரு மணி­ வரை இயங்­கிய மரக்­க­றிச் சந்தை தற்­பொ­ழுது இரவு 7 மணி­வரை இயங்­கு­கின்­றது. வேலைக்­குச் சென்று வீடு திரும்­பு­வோர் இந்­தச் சந்­தை­யால் மிக­வும் பய­ன­டை­கின்­ற­னர் என­ வும் தெரி­விக்­கப்­பட்­டது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
முல்லைத்தீவு மாவட்டத்தில் கடந்த 2006 ஆவணி மாதம் 1 4 ம் திகதி சிறிலங்கா வான்படை கிபிர் விமானங்கள் நடாத்திய
வடமாகாண அமைச்சர்களின் இராஜினாமா தொடர்பாக ஆளுநர் எழுத்து மூலம் முதலமைச்சருக்கு அறிவித்தால் இராஜினாமா செய்வது தொடர்பில் பரிசீலணைகள் செய்யப்படுமென வடமாகாண
பெண் தலைமைத்துவ குடும்பங்கள் மற்றும் போரால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்தும் நோக்கில் வடமாகாண மகளிர் விகார அமைச்சர் அனந்தி சசிதரன்

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்

*