பிரித்தானியாவில் நடைபெற்ற 2 ம் லெப் மாலதி அவர்களின் வணக்க நிகழ்வு

முதல் பெண் மாவீரர் 2ம் லெப். மாலதி நினைவு வணக்க நிகழ்வு மற்றும் இந்த மாதத்தில் காவியமான மாவீரர்களுக்குமான நினைவு வணக்க நிகழ்வு தமிழர் ஒருங்கிணைப்பு குழுவினால் வட மேற்கு பிராந்தியத்தில் முன்னெடுக்கப்பட்டது .

தமிழீழ தேசிய கொடியினை தமிழர் ஒருங்கிணைப்பு குழுவின் செயற்பாட்டாளர் செல்வன் அவர்கள் ஏற்றி வைத்து நிகழ்வினை ஆரம்பித்து வைத்தார் தொடர்ந்து ஈகைச்சுடரினை மாவீரர் லெப்டினன் அச்சுனன் அவர்களின் சகோதரன் ரோச் நிக்கோலஸ் ஏற்றி வைத்தார் தொடர்ந்து திரு உருவத்திற்க்கான மலர் மாலையை தமிழர் ஒருங்கிணைப்பு குழு செயட்பாட்டாளர் திருமதி யோகம் பத்மநாதன் அவர்கள் அணிவித்தார் .

நிகழ்வில் கல்விக்கூட மாணவிகளின் நடனம் நாட்டியலயா மாணவிகளின் நடனம் தமிழ் தமிழ் கல்வி கூடம் ஊடகவியலாளர் ச ச முத்து அவர்களின் நினைவுரை சமகால அரசியல் தொடர்பாக திரு சதா அவர்களின் ஏழிச்சி உரை எழிச்சி கணங்களை திரு. மயூரன் திரு.ரூப தாஸ் , சுதர்ஷினி படியிருந்தார்கள் தாஸின் எழிச்சி கவிதை புதுமை பெண் என்கின்ற தலைப்பில் திரு வேல்தர்மா உரை நிகழ்த்தியிருந்தார் .
தேசிய கோடி கைதேந்தலுடன் மாலதியின் கனவை நனவாக்குவோம் என்கின்ற உறுதி மொழியோடு  நிகழ்வானது நிறைவு பெற்றது.

தொடர்டர்புடைய செய்திகள்
உரிமைக்காக போராடிய தமிழர்களை தீவிரவாதிகள், பயங்கரவாதிகள், சமூகவிரோதிகள் என்று கூறிய கூத்தாடி ரஜினிக்கு எதிர்ப்பினை வெளிப்படுத்தும் முகமாக தமிழர் தாயகத்தின்
தமிழீழ மாணவர் எழுச்சி நாளை முன்னிட்டு தியாகி.பொன்.சிவகுமாரன் அவர்களின் நினைவுதினம் அன்று மட்டக்களப்பில் மண்முனைப்பற்றிலமைந்துள்ள கிரான்குள விஸ்ணு வித்தியாலயத்தில் உள்ள
ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் காலா திரைப்படத்தினை புறக்கணிக்க தமிழ் மக்கள் வாழுமிடங்களெல்லாம் குரல்கள் ஒலித்துக்கொண்டிருக்கின்ற நிலையில் யாழிலும் அத பரவியுள்ளது.யாழில் சுவரொட்டிகளை

About இலக்கியன்

மறுமொழி இடவும்

*